General Alert

Căn hộ Quận 2 Dlusso Ven sông. Đã có sổ ,chỉ 2.99 tỷ giá cực tốt

Nguyễn Thị Định, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.99 Tỷ
(61020408.2/ m2)
Diện tích
49.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ Quận 2 Dlusso Ven sông. Đã có sổ ,chỉ 2.99 tỷ giá cực tốt
- Chính chủ bán căn hộ cao cấp ven sông D’lusso Emerald, TP THỦ ĐỨC. - Mới bàn giao và đã có sổ nên sang tên dễ dàng và thuận lợi - Gía 2.99 tỷ bao thuế phí và sang tên cho khách. - Căn hộ Dlusso tầng cao, hướng Tây Bắc đón nắng và gió. - View tầng trung nhìn về khu thể thao Nam Rạch Chiếc, nhà phố Precia Riverside,… - Thiết kế thông minh , ban công , sân phơi riêng biệt,… - 49M2= 1PN + 1 P/khách + 1WC -Tiện ích đầy đủ và chất lượng cao: Công viên trải dài ven sông 1200m2, hồ bơi người lớn và trẻ em , bồn sục Jacuzzi, vườn cảnh quan, gym, cabina , dry deck, wet deck, … - Bàn giao hoàn thiện cơ bản căn hộ cao cấp : thiết bị vệ sinh nhập khẩu Châu Âu, sàn gỗ, sàn gạch, khóa cửa 4 chức năng đẳng cấp quốc tế HAFELE, cửa chống cháy, …) - Ngân hàng hỗ trợ lên tới 70% giá trị căn hộ - Dlusso Emerald Q2 vị trí vàng , tiềm năng phát triển cực lớn , mang lại lợi nhuận cao khi mua ở hoặc đầu tư. Liên hệ 24/7: 0978 577 870 - Mr Hùng (Zalo/Call) để được tư vấn tận tình và đi xem

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 49.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 49.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng