General Alert

Căn hộ Pegasus Plaza 2PN - 65m2 - Nhà đẹp sạch sẽ

Dự án The Pegasus Plaza, Đường Võ Thị Sáu, Xã Quyết Thắng, Thành phố Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.85 Tỷ
(28461538.5/ m2)
Diện tích
65.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ Pegasus Plaza 2PN - 65m2 - Nhà đẹp sạch sẽ
Bán căn hộ Pegasus Plaza Biên Hòa. + Diện tích: 65m2. + Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2WC, Phòng Khách, Bếp, Ban công. + Nhà có sẵn nội thất - khách có thể ở ngay. + Sổ hồng sang tên ngay. + Ban công hướng Bắc - cửa chính Hướng Nam. + Giá bán: 1.85 tỷ - bớt lộc cho khách hữu duyên. Liên hệ em đi xem thực tế nhé: 085 723 7777 Nguyễn Tài.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 65.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 65.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ