General Alert

Căn hộ mini full nội thất Bình Thạnh

Phan Chu Trinh, Phường 12, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

5.5 Triệu
(220000.0/ m2)
Diện tích
25.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
1
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ mini full nội thất Bình Thạnh
💥💥CĂN HỘ MINI FULL NỘI THẤT SIÊU XINH Ở BÌNH THẠNH 🔥🔥 ✅ Giá rừ 5tr5-5tr7 👉 Địa chỉ:334/14 Chu văn an, p22, Bình Thạnh 🎈 KHÔNG GIỚI HẠN NGƯỜI Ở 🎈 Giờ giấc tự do, k chung chủ 🎈 Phòng full nội thất như hình 🎈 Có chỗ để xe ( tối đa 3xe) 🎈 Khu vưc an ninh lịch sự ☎️ Liên hệ xem ngay: 0373355053 (hiền)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 1
Chiều dài -
Diện tích đất 25.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 25.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có