General Alert

Căn hộ Mini Cầu Giấy 58m2x6T, 17 phòng, thu 50tr/th, giá 6.5 tỷ

Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.55 Tỷ
(112931034.5/ m2)
Diện tích
58.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
17
Phòng tắm
6

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ Mini Cầu Giấy 58m2x6T, 17 phòng, thu 50tr/th, giá 6.5 tỷ
💥Ô TÔ 4 CHỖ ĐỖ CỬA -58M2- 6 TẦNG- 17 PHÒNG - THU 50 TRIỆU/THÁNG- GIÁ NHỈNH 6 TỶ. Nhà trong ngõ 63 Trần Quốc Vượng thông ngõ 44 Trần Thái Tông kinh doanh sầm uất, ô tô 4 chỗ đỗ cửa, dân cư đông, sinh viên nhiều, bán kính 500m 4,5 trường Đại học lớn, cho thuê cực dễ...giá cho thuê rất cao... + Diện tích sổ đỏ 58m2, mặt tiền 4.4m, 6 tầng, thiết kế: 17 phòng - Tầng 1: 2 phòng, cho thuê kinh doanh+ chỗ để xe riêng biệt+ WC - Tầng 2-6: mỗi tầng 3 phòng+ WC + Nhà đã xây dựng được hơn chục năm, nhưng khung cột rất chắc chắn, chủ mới về thêm vài thùng sơn là long lanh. + Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay + Giá bán: 6.55 tỷ( có thương lượng trực tiếp với chủ nhà)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 17
Chiều dài -
Diện tích đất 58.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 6
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 58.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ