General Alert

Căn hộ liền kề khu đô thị đại học Quốc Gia TPHCM 2 căn nội bộ giá tốt nhất từ CĐT. LH 0969481696

Dự án New Galaxy, Đường Thống Nhất, Xã Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.45 Tỷ
(28431372.5/ m2)
Diện tích
51.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ liền kề khu đô thị đại học Quốc Gia TPHCM 2 căn nội bộ giá tốt nhất từ CĐT. LH 0969481696
CĐT Hưng Thịnh gửi đến quý khách hàng sản phẩm căn hộ làng Đại Học Quốc Gia, với giỏ hàng và chính sách ưu đãi cưc tốt trong tháng 5/2023: Với chính sách chiết khấu 24%. Vị trí: - Mặt tiền lộ giới 32m Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương. - (giáp ranh TPHCM và TP. Thủ Đức nằm trong khu đô thị đai học Quốc Gia Tp HCM, đường Thống Nhất - trục chính đông tây đang thi công mở rộng 32m). Loại hình sản phẩm: - 1PN: 50 - 53m2. Giá chỉ từ 1tỷ550tr. - 2PN: 64 - 69m2. Giá chỉ từ 1 tỷ 850tr. - 3PN: 84 - 90m2. Giá chỉ từ 2 tỷ 300tr. Chính sách ưu đãi: - Thanh toán đợt 1 chỉ 30%. - Các đợt tiếp theo thanh toán 3% cách nhau 45 - 60 ngày. - Thanh toán vượt chiết khấu 24%. - Ngân Hàng hỗ trợ đến 80% với ưu đãi ân hạn gốc đến 24 tháng (MSS, BIDV, MB, Viettin). - Bàn giao full nội thất cao cấp chuẩn Châu Âu từ CĐT Hưng Thịnh. Lợi thế của New Galaxy: - Tuyến đường huyết mạch kết nối giữa Xa Lộ Hà Nội và Quốc lộ 1K. - Dễ dàng kết nối với hệ thống tiện ích lân cận. - Liền kề Làng Đại Học Quốc Gia (Tiện cho thuê sinh viên và công chức ở). - Thuộc trung tâm TP. Dĩ An, giáp ranh 2 thành phố lớn: Thủ Đức và TPHCM. - Trục đường Thống Nhất đang mở rộng, sau khi hoàn thiện BĐS khu vực này sẽ có khung giá tăng mới. Liên hệ rổ hàng trực tiếp CĐT nhiều căn đẹp: 0931141226 - 0969481696.

Chi tiết bất động sản