General Alert

Căn hộ Lexington Residence đầy đủ nội thất, 3phòng ngủ

Mai Chí Thọ, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.65 Tỷ
(26368159.2/ m2)
Diện tích
100.5 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ Lexington Residence đầy đủ nội thất, 3phòng ngủ
BÁN CĂN HỘ LEXINGTON RESIDENCE TẦNG 8, QUẬN 2 - Diện tích: 100.5m2. - Kết cấu: 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Căn hộ được thiết kế kèm nội thất đầy đủ tiện nghi. Nhằm mong muốn có 1 không gian rộng rãi cho các hộ gia đình đông thành viên, nhiều thế hệ, căn hộ 3 phòng sẽ ngủ giúp các thành viên trong gia đình đều có sự gần gũi nhưng vẫn đủ riêng tư, có nhiều không gian hơn để thỏa thích làm những điều yêu thích. Khu căn hộ Lexington Residence nằm ngay mặt tiền Mai Chí Thọ, đoạn đầu từ Xa lộ Hà Nội đi vào, thuận tiện di chuyển đến Quận 9, Bình Thạnh hay vào trung tâm thành phố chỉ trong 10 phút di chuyển. Bên cạnh đó, khu căn hộ còn tập hợp đầy đủ các tiện ích như hồ bơi, khu giải trí thư giãn ngoài trời, nhà hàng, cafe, sân vườn, công viên,...

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng