General Alert

Căn hộ Jamila Khang Điền tầng cao, 78m2 2PN thiết kế hiện đại 1 tỷ 520

Song Hành, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.52 Tỷ
(19487179.5/ m2)
Diện tích
78.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ Jamila Khang Điền tầng cao, 78m2 2PN thiết kế hiện đại 1 tỷ 520
BÁN CĂN HỘ JAMILA KHANG ĐIỀN TẦNG CAO, QUẬN 9 - Diện tích: 78m2. Block B đã có sổ - Kết cấu: 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Căn hộ hướng Tây Nam, ban công hướng Đông Bắc, view thành phố thoáng mát. - Thiết kế hiện đại, bàn giao kèm đầy đủ nội thất. - Giá 1 tỷ 520

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 78.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 78.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng