General Alert

Căn hộ giá rẻ ngay làng đại học Quốc Gia TP. HCM, đầy đủ tiện ích, liền kề bến xe Miền Đông mới

Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Xã Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.66 Tỷ
(32000000.0/ m2)
Diện tích
52.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ giá rẻ ngay làng đại học Quốc Gia TP. HCM, đầy đủ tiện ích, liền kề bến xe Miền Đông mới
* Tổng quan dự án: Vị trí: Nằm ngay cửa ngõ làng đại học quốc gia Tp. HCM, mặt tiền đại lộ Thống Nhất đang mở rộng ra 32m gồm 6 làn xe, kết nối QL1K với Xa lộ Hà Nội, Bến xe Miền Đông Mới tương lai sẽ là cung đường sầm uất nhất Tp. Dĩ An. * Tiện ích: Có đầy đủ các tiện ích không thiếu thứ gì. Tiện ích nội khu - khu phức hợp Bcons City: - Gồm 7 tầng TTTM và 4 tầng khách sạn, nhà hàng, trường chuẩn quốc tế. - Tiện ích: Hồ bơi, trường học, nhà trẻ, công viên cây xanh, công viên trên cao, khu thể thao, gym, spa. + Trung tâm kết nối khu vực: - Giao thông vận tải: Quốc lộ 1K, Tuyến Metro, Bến xe miền Đông mới. - Mua sắm: TTTM Vincom Thủ Đức, Chợ Thủ Đức, Chợ Xuân Hiệp, Chợ Đông Hoà. - Giáo dục: Trường Mầm non, Tiểu học, THCS Dĩ An, ĐH Quốc tế. - Y tế: BV Đa khoa Hoàn Mỹ, BV Đa khoa Hoàn Hảo, BV Ung Bướu cơ sở 2. * Diện tích căn hộ đa dạng từ 50 - 63m cho căn 2PN2WC, 100% đều có ban công thoáng mát, phù hợp với nhu cầu của khách hàng. * Với mức giá chỉ từ 32 triệu/m2 - mức giá tốt nhất trong khu vực trong khi đó trên thị trường căn hộ Bình Dương, TP. HCM đã vượt mức 40 triệu/m2 + Ưu điểm dự án: - Nằm trong mảng xanh của làng đại học nên được thừa hưởng 1 bầu không khí trong lành. - Hơn 80% view nhìn về Làng đại học, Hồ đá. - Mặt tiền đường Thống Nhất mở rộng lên đến 32m. - Vì gần khu làng đại học nên mua ở hay đầu tư cho thuê cũng đều tiện. - Chủ đầu tư uy tín và giá bán tốt hơn những dự án xung quanh. - Thanh toán linh hoạt (3 phương thức) đa số phù hợp với khách hàng. - Ngân hàng cho ân hạn nợ gốc + lãi suất 0% cho đến khi nhận nhà. Liên hệ 0938251886 để biết thêm chi tiết và thăm quan thực tế căn hộ mẫu!