General Alert

Căn hộ du lịch ở Quy Nhơn, nằm trong khu đô thị du lịch nghỉ dưỡng

Đỗ Xuân Hợp, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.39 Tỷ
(24821428.6/ m2)
Diện tích
56.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ du lịch ở Quy Nhơn, nằm trong khu đô thị du lịch nghỉ dưỡng
Vị trí: thuộc phân khu số 4, khu đô thị du lịch nghĩ dưỡng Nhơn Hội, xã Nhơn Lý, huyện Quy Nhơn, tỉnh Bình Định.( Bán đảo Phương Mai, liền kề với FLC QUY NHƠN) Căn hộ được thiết kế theo phong cách Nhật, lấy ý tưởng từ các thành phố lớn của Nhật như: Sapporo, Kyoto, Osaka, Tokyo Các tiện ích xung quanh và các chất lượng dịch vụ đều mang âm hưởng Nhật Bản Đơn vị quản lý vận hành c\là các công ty danh tiếng đến từ Nhật Hứa hẹn sẽ là căn hộ đầu tư đầy tiềm năng, vừa để đầu tư cho thuê vừa ở, Pháp lý: sở hữu lâu dài

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 56.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 56.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng