General Alert

🌸Căn hộ dịch vụ, mini, 1pn, 2pn, studio,quận 2

Nguyễn Tư Nghiêm, Phường Bình Trưng Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4 Triệu
(133333.3/ m2)
Diện tích
30.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu 🌸Căn hộ dịch vụ, mini, 1pn, 2pn, studio,quận 2
Dự án: Anh Apartment . Thông tin chi tiết: 👉 Nội thất bằng gỗ sang trọng: sofa, bàn ăn, ghế, tủ quần áo, giường, bếp, kệ bếp,... 👉 Ban công thoáng mát, cửa sổ nhìn ra ngoài view cực đỉnh, có thang máy lên xuống, hầm xe rộng rãi, bảo vệ trực 24/7, camera giám sát 24/24, có máy giặt sấy dưới hầm xe... 👉 Chung cư mới xây cực kì sạch sẻ 👉 Vị trí thuận tiện để đi các quận như: quận 1, quận 4, quận 7, quận 9, Thủ Đức, Bình Thạnh,.. 👉 Có tủ lạnh máy lạnh máy giặt sấy chung tủ đồ giường nệm gối máy nước nóng... 🌸Có căn phòng studio , 1pn , 2pn, có ban công , máy giặt ... - Liên hệ ngay h để được tư vấn hoặc liên hệ trực tiếp qua sđt 032...944..6241

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 30.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 30.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có