General Alert

Căn hộ đẹp giá mềm SKY CENTER, Q.Tân Bình, 75,5m², 2 tỷ430. Shr

Phổ Quang, Phường 2, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.43 Tỷ
(32185430.5/ m2)
Diện tích
75.5 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ đẹp giá mềm SKY CENTER, Q.Tân Bình, 75,5m², 2 tỷ430. Shr
💥💥Căn hộ chung cư Sky Center, phường 2, quận Tân Bình. - Diện tích: 6.5m × 11,6m - Giá: 2 tỷ430, sổ hồng riêng. - Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2WC, ban công phòng khách đón gió, mát về chiều. -Đầy đủ tiện ích: Nhà hàng, trung tâm mua sắm, nhà trẻ, khu vui chơi trẻ em, hồ bơi, gym, bảo vệ, thang máy. LIÊN HỆ: Như Ý để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 75.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 75.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng