General Alert

Căn hộ De Capella tầng cao ban công rộng rãi, đầy đủ nội thất 56m2 1PN

Lương Định Của, Xã Bình Khánh, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.86 Tỷ
(33214285.7/ m2)
Diện tích
56.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ De Capella tầng cao ban công rộng rãi, đầy đủ nội thất 56m2 1PN
BÁN CĂN HỘ TẦNG CAO DE CAPELLA, QUẬN 2 - Diện tích: 56m2. Block A - Kết cấu gồm 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm - Căn hộ thiết kế hiện đại, bàn giao kèm nội thất đầy đủ. - Ban công rộng rãi, view đón gió thoáng mát. - Giá 1 tỷ 860 thương lượng

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 56.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 56.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có