General Alert

Căn hộ Cosmo City diện tích 102m2, đầy đủ nội thất.

Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.25 Tỷ
(39156626.5/ m2)
Diện tích
83.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ Cosmo City diện tích 102m2, đầy đủ nội thất.
BÁN CĂN HỘ COSMO CITY TẦNG 8, QUẬN 7 - Diện tích: 102m2. - Kết cấu: 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Thiết kế kỹ lưỡng, bàn giao đầy đủ nội thất hiện đại. - Phòng khách với cửa kính lớn đón sáng, thoáng mát. Nhằm mong muốn có 1 không gian rộng rãi cho các hộ gia đình đông thành viên, nhiều thế hệ, căn hộ 3 phòng sẽ ngủ giúp các thành viên trong gia đình đều có sự gần gũi nhưng vẫn đủ riêng tư, có nhiều không gian hơn để thỏa thích làm những điều yêu thích. Cosmo City tọa lạc ngay 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập và đường số 1 Khu dân cư City Land . Cách Quận 1 chỉ 10 phút di chuyển và cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 3 phút đi xe máy. Dự án Cosmo City sở hữu các tiện ích như: tầng trệt là siêu thị BigC; tầng 1, 2 của toà nhà đáp ứng nhu cầu mua sắm của cư dân; tầng 3 là khu vực dành riêng cho các tiện ích vui chơi - giải trí - thư giãn như: hồ bơi, phòng game giải trí 3D, sân tập golf 3D, khu BBQ Giá:3,25 tỷ Miễn tiếp cò lái môi giới LH Nguyên Vũ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 83.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 83.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ