General Alert

Căn hộ chung cư cao cấp tại Hiệp Thành Buildings, Q12, 73m2, 1ty425

Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.42 Tỷ
(19520547.9/ m2)
Diện tích
73.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ chung cư cao cấp tại Hiệp Thành Buildings, Q12, 73m2, 1ty425
Căn hộ chung cư cao cấp tại Hiệp Thành Buildings, 387A Lê Văn Khương, Q12. - Diện tích: 73m2, gồm Phòng khách, 2 Phòng ngủ, 2WC, ban công, logia, bếp.. - Giá : 1ty425tr Bớt lộc cho khách thiện chí ( giá tốt nhất thời điểm hiện tại nhé khách ) - Nhà hướng Đông Nam, view về công viên & đường Lê Văn Khương -Liên hệ xem nhà thực tế:Thanh Hoa ( Xem nhà 24/7)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 73.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 73.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng