General Alert

Căn hộ cao cấp liên kề Go Dĩ An

Quốc Lộ 1K, Xã Đông Hòa, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.1 Tỷ
(34426229.5/ m2)
Diện tích
61.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ cao cấp liên kề Go Dĩ An
Mở bán 50 căn hộ với chính sách hỗ trợ vay 100% giá trị căn hộ Thiết kế chuẩn căn hộ singapo bàn giao nội thất cao cấp phục vụ những khách hàng khó tính nhất. Nhận ngay 50 triệu tiền mặt khi ký hợp đồng mua bán căn hộ phúc đạt 50 căn duy nhất với chính sách ưu đãi khủng hỗ trợ khách hàng của chủ đầu tư sau dịch covid Ngân hàng hỗ trợ an hạn lãi gốc trong 12 tháng Pháp lý: chủ đầu tư cam kết không thế chấp dự án vay ngân hàng để ra sổ cho khách trong thời gian ngắn nhất Căn 1pn diện tích 54m2 căn 2pn diện tích 60-70m2 căn 3pn diện tích 77-89m2 Vị trí đắc địa ngay trung tâm hành chính TP. Dĩ An Tiện ích xung quanh chợ Đông hòa, BigC Dĩ An, Bệnh việc quốc tế Hoàn Mỹ....

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 61.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 61.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng