General Alert

Căn hộ 9X An Sương Hóc Môn chỉ thanh thoán 0,5%/ tháng, sinh lợi lâu dài

Dự án 9X An Sương, Đường Song Hành, Thị trấn, Thị trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.2 Tỷ
(34408602.2/ m2)
Diện tích
93.0 M2
Hướng
Tây

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ 9X An Sương Hóc Môn chỉ thanh thoán 0,5%/ tháng, sinh lợi lâu dài
Siêu Dự án 9X An Sương, chỉ thanh toán 0,5%/ tháng, sinh lời hàng năm. - Vị trí: Mặt tiền đường Song Hành - Thị trấn Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh. - 01p đến Aeon Mall Hóc Môn, 10p đến công viên Rinrin, 20p đến rạp chiếu phim Galaxy. - Quy trình. Cọc 50tr/ căn. Trong vòng 7 ngày sau thanh toán 8% kí HD Quyền cọc. Sau đó mỗi tháng thanh toán 1%/ tháng. - Diện tích: 37m2: Studio giá 1,6 tỷ. 52m2: 1PN + giá 1,7 tỷ. 70m2: 2PN 2WC giá 2,2 tỷ. 77m2 2PN 2WC căn góc giá 2,8 tỷ. 93m2 3PN 2WC căn góc giá 3,2 tỷ. Nhận thông tin chi tiết về dự án: Mr Bình 0909 004 089.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 93.0 M2
Hướng Tây
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 93.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có