General Alert

Căn hộ 3PN 2 view 131m2 Diamond Brilliant - Celadon City

Đường CN1, Xã Sơn Kỳ, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

6.9 Tỷ
(52591463.4/ m2)
Diện tích
131.2 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ 3PN 2 view 131m2 Diamond Brilliant - Celadon City
** Thông tin căn hộ" - Vị trí tháp B3, tầng trung, 2 view, 1 view nhìn ra công viên nội khu 7.500m2, 1 view nhìn ra công viên Alnata - Diện tích: 131m2, 3PN, 2WC. - Giá 6,9 tỷ (bao gồm thuế VAT và phí bảo trì). - Bàn giao Quý 3/2022. * Mới thanh toán 10%, còn lại thanh toán theo tiến độ xây dựng. + Xây xong tầng 3: 10%. + Xây xong tầng 6: 10%. + Xây xong tầng 9: 10%. + Xây xong tầng 12: 10%. + Nhận nhà: 45% + 2% phí bảo trì. + Nhận sổ: 5%. * Thông tin chi tiết khu Diamond Brilliant. - Mật độ xây dựng thấp ấn tượng: 28% (18m2/người) chỉ 547 căn + 98 căn Condo Villas. - Số lượng 12 căn/ sàn sử dụng 6 thang máy. - Tiện ích riêng biệt Clubhouse, hồ bơi 600m2 và các dịch vụ đạt chuẩn 5*. - An ninh tuyệt đối với 7 lớp bảo vệ. - Bàn giao hệ thống đèn, bếp, máy lạnh, thiết bị vệ sinh tiêu chuẩn 5 sao. - Không gian sống hiện đại, trong lành, hồ bơi, sân vườn, nhà hàng 5 sao ngay tại tầng 12 và 13 LH: 0903540023 Ms.Hiền để được tư vấn cụ thể Email: [email protected]

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 131.2 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 131.2 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có