General Alert

Căn hộ 2pn full nội thất - Mua trực tiếp CĐT - Thanh toán 30% nhận nhà

99 Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.24 Tỷ
(45000000.0/ m2)
Diện tích
72.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ 2pn full nội thất - Mua trực tiếp CĐT - Thanh toán 30% nhận nhà
Cần bán căn hộ 2pn dự án Docklands Sài Gòn Quận 7 Thanh toán 30% nhận nhà ở ngay, đầy đủ nội thất và trang thiết bị điện tử, chỉ cần xách valy vào ở. Khách có nhu cầu cho thuê cty cam kết cho thuê lại trong 18 tháng. Phương thức thanh toán linh hoạt, trả góp trong 33 tháng KHÔNG lãi suất. Ký hợp đồng trực tiếp với CĐT Căn hộ đã có sổ hồng - Sang tên cho khách hàng ngay khi thanh toán đủ. Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70% trả góp trong 25 năm, ân hạn nợ gốc, ân hạn lãi suất trong 9 tháng. Đặc điểm căn hộ: Diện tích: 72m2 thiết kế 2pn 2wc Ban công hướng Nam nhìn về hướng Phú Mỹ Hưng và cầu Phú Mỹ Bàn giao full nội thất : thiết bị vệ sinh TOTO, thiết bị bếp EUROSUN, bồn rửa đá MALLOCA, máy lạnh LG Inverter ( 3 cái ) , tivi 43 - 55inch ( phòng khách và phòng ngủ ), rèm, giường, tủ, đèn trang trí, máy lạnh, lò nướng, lò vi sóng, máy giặt, giàn phơi.... Phòng khách lát đá sang trọng, phòng ngủ lát gỗ ấm áp... Tiện ích Hồ bơi Công viên cây xanh Phòng GYM Sảnh đón khách sang trọng Hệ thống an ninh

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 72.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 72.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng