General Alert

Căn hộ 2PN - full nội thất cơ bản - giá chỉ từ 1 tỷ 9

Trường Sa, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.95 Tỷ
(31000000.0/ m2)
Diện tích
63.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ 2PN - full nội thất cơ bản - giá chỉ từ 1 tỷ 9
Tòa chung cư 3 mặt view sông hiếm có giữa thủ đô. Vị trí cận kề điểm giao thoa giữa sông Hồng và sông Đuống, tòa River là át chủ bài của tổ hợp chung cư cao cấp: Tòa River có đến trên 75% căn hộ view sông. Xung quanh dự án là các khu đô thị và khu nhà ở thấp tầng, đảm bảo không gian và tầm nhìn luôn thoáng đãng. Không chỉ đón gió, không khí mát lành, các căn view sông còn đón ánh ban mai đầu ngày ngập tràn năng lượng tích cực hay hoàng hôn thơ mộng. Căn hộ tòa River mang đến cho chủ nhân một không gian sống đầy cảm hứng, môi trường trong lành, không chỉ là nơi tái tạo năng lượng, mà còn phần nào thể hiện đẳng cấp của gia chủ. Ngoài tầm view sông đắt giá, các căn tòa River còn có view thành phố, view đường phố, view nội khu. Chính sách ưu việt: Thanh toán linh hoạt với tiến độ tài chính rõ ràng, nhận nhà ở ngay chỉ với 30% GTCH. - Các căn hộ 14 - 21: Chiết khấu lên tới 200 triệu đồng/căn. - Các căn số 3 - 8 - 16 - 19: Chiết khấu lên tới 60 triệu đồng/căn. Hỗ trợ tài chính 65%, miễn lãi và ân hạn nợ gốc 18 tháng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 63.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 2
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 63.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có