General Alert

Căn hộ 2PN cần bán nhanh tại chung cư New City Q2

Mai Chí Thọ, Xã Bình Khánh, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.75 Tỷ
(61475409.8/ m2)
Diện tích
61.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ 2PN cần bán nhanh tại chung cư New City Q2
Diện tích: 61m2 Căn hộ gồm phòng khách, thoáng có ban công, 2 phòng ngủ Giá bán: 3.75 tỷ bao gồm nội thất và giấy tờ sang nhượng Nằm ngay mặt tiền Mai Chí Thọ, kết nối dễ dàng qua các khu vực trung tâm thành phố Chất lượng cơ sở hạ tầng tốt, an ninh chặt chẽ Môi trường sống trong lành, không khí mát mẻ, dân cư văn minh ----------------------------------------------- Để có thêm căn hộ vui lòng liên hệ: Liên hệ phòng kinh doanh qua Viber/Zalo/Whatsapp 0932 689 228 Hotline: 0839 88 22 88 Email: [email protected] Web: https://anphatcenter.vn/ Vui vẻ - nhiệt tình tư vấn - thân thiện - chu đáo 24/7.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 61.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 61.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có