General Alert

Căn hộ 1PN giá tốt chỉ từ 1tỷ1 liền kề Vsip 1, Thuận An, Bình Dương

Dự án Iris Tower, Đường Nguyễn Du, Xã Bình Hòa, Thành phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.18 Tỷ
(26840909.1/ m2)
Diện tích
44.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Căn hộ 1PN giá tốt chỉ từ 1tỷ1 liền kề Vsip 1, Thuận An, Bình Dương
Căn hộ liền kề Vsip 1 nhận nhà ở ngay giá chỉ 25 triệu/m2 (đã VAT). Chỉ thanh toán một lần 30% ký ngay HĐMB cho đến khi nhận nhà. - Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%. - Lãi suất ưu đãi, ngân hàng Vietinbank hỗ trợ vay. - Tiện ích xung quanh: Aeon Bình Dương, bệnh viện quốc tế, trường học các cấp, trung tâm hành chính, chợ truyền thống, công viên nội /ngoại khu 3000m2, gym, spa coffee shop... Tặng ngay quà tân gia: - Bộ khóa cửa 4 chức năng (vân tay, thẻ từ, khóa cơ và pass). - Bếp điện đôi hiện đại. - Nồi chiên không dầu. - Bộ nồi bếp.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 44.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 44.0 M2