General Alert

Cần gấp - Bán đất sát QL13, MT đường 16m, dân đông, đ/d siêu thị, TH

Bến Cát, Phường Thới Hòa, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.95 Tỷ
(13000000.0/ m2)
Diện tích
150.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần gấp - Bán đất sát QL13, MT đường 16m, dân đông, đ/d siêu thị, TH
CẦN GẤP - BÁN ĐẤT SÁT QL13, MT ĐƯỜNG 16M, DÂN ĐÔNG, Đ/D SIÊU THỊ, TRƯỜNG HỌC, SỔ RIÊNG DT đất 150m2 (ngang 5m, dài 30m) Đất MT đường lớn, thông dài, xung quanh dân cư đông đúc Liền kề QL13, TTHC Bình Dương, dân cư đông đúc hiện hữu Đ/d siêu thị, gần chợ, trường học, bệnh viện, ngân hàng Đất sổ riêng, thổ cư 100%, xây dựng tự do CSHT hoàn thiện, điện, nước máy, cáp ngầm kéo đến tận nơi Liên hệ: 0938.057.118

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 150.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 150.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng