General Alert

Cần chuyển nhượng căn Saigon Riverside Q7 53m2 1PN 1ty685 view sông

Đào Trí, Xã Phú Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.68 Tỷ
(31792452.8/ m2)
Diện tích
53.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần chuyển nhượng căn Saigon Riverside Q7 53m2 1PN 1ty685 view sông
Q7-SAI GON RIVERSIDE 🚀🚀🚀CẦN CHUYỂN NHƯỢNG CĂN Q7 1PN 53M2 VIEW SÔNG MÁT MẼ🚀🚀🚀 ✅DT:53M2 1PN ✅VỊ trí view sông thoáng mát ✅ căn hộ mới đầy đủ tiện ích 🍀 Nhà mới 100% nhân 2022 - Nhận nhà ở liền 🍀 gia bán 1ty685 📞Minh Trí xem nhà sớm ạh

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 53.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 53.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng