General Alert

Cần cắt lỗ lại căn biệt thự Maia Quy Nhơn loại 2 ngủ sân vườn riêng

Dự án Fusion Maia Quy Nhơn, Thị trấn Cát Tiến, Huyện Phù Cát, Tỉnh Bình Định
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.2 Tỷ
(32000000.0/ m2)
Diện tích
225.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần cắt lỗ lại căn biệt thự Maia Quy Nhơn loại 2 ngủ sân vườn riêng
Tôi cần bán căn biệt thự 2 phòng ngủ tại dự án The Ocean Villas. Chuẩn bị nhận bàn giao. Giá tốt nhất thị trường. Anh chị ai có nhu cầu liên hệ với tôi Dũng: 0944386000.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 225.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 225.0 M2