General Alert

Cần bán ô đất dịch vụ Kim Chung Di Trạch Lai Xá

Đường 32, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.78 Tỷ
(54000000.0/ m2)
Diện tích
144.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán ô đất dịch vụ Kim Chung Di Trạch Lai Xá
Chính chủ cần bán ô đất dịch vụ Kim Chung Di Trạch thôn Lai Xá xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội TRước mặt ô đất rộng 10m đi lại thuận tiện, gần trường học, gần khu đô thị, gần đường 32.... Diện tích: 144m có thể chia làm 2 ô Giá: 5x Gặp để trao đổi và xem đất LH: 0948374992

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 144.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 144.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ