General Alert

Cần bán nhiều căn hộ Riverpark Residence Phú Mỹ Hưng lầu cao.

Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.2 Tỷ
(55384615.4/ m2)
Diện tích
130.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán nhiều căn hộ Riverpark Residence Phú Mỹ Hưng lầu cao.
Bán gấp nhiều căn hộ Riverpark trung tâm của Phú Mỹ Hưng, Q7. Ngay kế bên trường học Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada... Diện tích 124- 135m2, căn góc, thiết kế 3 PN, 2WC, nhà đẹp view sông. Khu căn hộ còn mới và đẳng cấp của Phú Mỹ Hưng. - Lầu cao. - Tiện ích trên tầng 3: Hồ bơi, phòng gym, sân chơi và công viên. Khu vực phù hợp để ở và tiện mua sắm ăn uống ngay phía dưới tòa căn hộ. Giá bán tốt cho khách thiện chí 7.2-7.8 tỷ. Xem nhà liên hệ: 0947.833.708 Phượng

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 130.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 130.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng