General Alert

Cần bán nhanh 74m2 Chu Xá Kiêu Kỵ cách 20m ra đường gom Quốc Lộ 5B

Cửa Việt, Xã Kiêu Kỵ, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.33 Tỷ
(45000000.0/ m2)
Diện tích
74.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán nhanh 74m2 Chu Xá Kiêu Kỵ cách 20m ra đường gom Quốc Lộ 5B
Cần bán nhanh 74m2 Chu Xá Kiêu Kỵ cách 20m ra đường gom Quốc Lộ 5B cao tốc Hà Nội Hải Phòng. - Diện tích: 74m2 vuông vắn - Mặt tiền: 4,5m, hậu 4.6m, cách 20m đường rộng 4m, đường trục chính thông tứ tung, cách 20m là đường gom quốc lộ 5B, cách Vinhomes 1km. - Giá 45tr/m2 (có thương lượng). - Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, pháp lí đảm bảo Đặc biệt, tiện ích khu vực Toạ lạc tại trung tâm Quận Gia Lâm, là giao điểm vàng giữa những khu vực trung tâm: Khu đô thị Vinhomes Ocean Park, Vinpearl Land Gia Lâm, Vincity Hưng Yên. - Đường 179 mở quy hoạch 40m, sau quy hoạch khả năng cao nhà ra mặt đường hoặc sát đường lớn giá trị tăng mạnh, giá trị mảnh đất gia tăng khi lên quận. - Chi tiết liên hệ: 0357 051 283 (Mr.Hà)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 74.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 74.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng