General Alert

Cần bán nhà xưởng Kinh A, Bình Chánh giá 14 tỷ dòng tiền 35tr/tháng

Đường Kinh A, Xã Lê Minh Xuân, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

14 Tỷ
(21772939.3/ m2)
Diện tích
643.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán nhà xưởng Kinh A, Bình Chánh giá 14 tỷ dòng tiền 35tr/tháng
Binh Chánh sắp lên TP mua đầu tư quá tốt cho thời điểm này. Diện tích: 10x65m, 643m2 thổ cư 300m2. - Làm full xưởng mới, đang có hợp đồng cho thuê 35tr/tháng. MT đường lớn xe container. Thông tin tóm tắt: Bán xưởng đường Kinh A, Lê Minh Xuân, Bình Chánh 14tỷ. Địa chỉ chi tiết: Đường Kinh A, Bình Chánh, Tp HCM. L

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 643.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 643.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng