General Alert

Cần bán nhà máy dệt nhuộm vải 5.585m2 có HĐ thuê dài hạn 6 tỷ/năm

Đường số 1, Xã Đức Hòa Hạ, Huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

55 Tỷ
(9847806.6/ m2)
Diện tích
5585.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán nhà máy dệt nhuộm vải 5.585m2 có HĐ thuê dài hạn 6 tỷ/năm
Vị trí: Nhà máy dệt nhuộm trong KCN Tân Đức - Đức Hòa Hạ - Tỉnh Long An Tổng diện tích đất: 5585m2, Nhà xưởng xây dựng 2 tầng: Tầng 1: (27.5x91.5)m ~ 2.516m2. Tầng 2: (26.5x82.5)m ~ 2.268m2. - Nhà máy đang hoạt động, đầy đủ giấy tờ, PCCC, Đánh giá báo cáo tác động môi trường, giấy phép xây dựng, PCCC,... - Trạm điện, nhà vệ sinh, nhà bảo vệ, đường nội bộ, hệ thống tường rào, hệ thống thoát nước mưa, nước thải ngầm và nổi, nhà điều hành, phòng làm việc, máy bơm công suất lớn, hệ thống xả thải sau lọc và xử lí, bể ngầm,... - Công suất xả thải lớn ~1.200m3/ngày đêm, có thể tăng thêm. - Danh mục máy móc thiết bị, HĐ mua bán trang thiết bị (~20tỷ). - Quy mô dệt, nhuộm vải 1.200 tấn/năm ~ 6.5 triệu m2 vải/năm. - Đang có hợp đồng thuê 6 tỷ/năm (500 triệu/tháng, HĐ còn 4.5 năm) - Bán và bàn giao nguyên xưởng, bao gồm cả các trang thiết bị đang hoạt động, danh mục máy móc - Giá bán: 55 tỷ. (đảm bảo giá này rẻ nhất trong khu vực) Quý khách có nhu cầu liên hệ: 0933 308 950 Hoàng Thịnh

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 5585.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 5585.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng