General Alert

Cần bán mảnh đất phân lô thôn Cao Xá, xã Cao Dương, huyện Thanh Oai.

Tỉnh Lộ 427, Xã Cao Dương, Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.16 Tỷ
(26000000.0/ m2)
Diện tích
83.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán mảnh đất phân lô thôn Cao Xá, xã Cao Dương, huyện Thanh Oai.
Cần bán mảnh đất phân lô thôn Cao Xá, xã Cao Dương, huyện Thanh Oai. ✔️ Diện tích 82,7m2, mặt tiền 5m, sổ đỏ chính chủ.Tiện đường giao thông đi lại, đường rộng ô tô tránh nhau thoải mái, gần trường học cấp 1, cấp 2. ✔️ Giá 25xx tr/m2 .

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 83.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 83.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ