General Alert

Cần bán lô vip nhất đường lộ 35m khu đô thị Cát Tường Western Pearl 2, căn góc 168m2, mặt tiền 7m

Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Thành phố Vị Thanh, Tỉnh Hậu Giang
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.95 Tỷ
(23511904.8/ m2)
Diện tích
168.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán lô vip nhất đường lộ 35m khu đô thị Cát Tường Western Pearl 2, căn góc 168m2, mặt tiền 7m
Tôi chính chủ cần bán lô vip nhất dự án khu đô thị Cát Tường Western Pearl 2. Căn góc 168m2, mặt tiền 7m, chiều sâu 24m. Đây là lô góc đường lộ 35m, trung tâm của dự án. Vị trí này mua để làm showroom, cho ngân hàng thuê, kinh doanh bất kỳ thương hiệu mặt hàng nào đều rất tốt. Liên hệ 0984733638.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 168.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 168.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có