General Alert

Cần bán lô đất Hòa Liên chỉ với 1 tỷ 6

Quốc Lộ 1A, Xã Hòa Liên, Huyện Hòa Vang, Thành phố Đà Nẵng
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.6 Tỷ
(10666666.7/ m2)
Diện tích
150.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán lô đất Hòa Liên chỉ với 1 tỷ 6
Chính chủ cần bán lô đất khu Công Nghệ Cao: - Dt: 150m2 - Đường: 5m5 - Hướng: Nam - Giá: 1,6 tỷ *** Gần với khu Công nghệ trọng điểm về công nghệ thông tin và kỹ thuật, sắp tới có rất nhiều doanh nghiệp nước ngoài đầu tư vào khu CNC, tiềm năng tăng giá khá cao. *** Không khí trong lành, ít xe cộ, yên tĩnh, rất thích hợp để sinh sống hoặc đầu tư dài hạn. ~~~~~~~~~~~~~ Anh chị có thể tham khảo thêm 1 vài lô đất giá tốt khác: Khu CNC: B2-5: 150m2, Bắc, 5m5, giá 1,6 tỷ B2-6: 150m2, Nam, 5m5, giá 1,62 tỷ B2-1: 150m2, Đông, 5m5, giá 1,66 tỷ TĐC Hòa Liên: - Hòa Liên 4: Hòa Liên 4 B2-2: 140m2, hướng Đông Nam, 5m5, giá 1,78 tỷ Hòa Liên 4 B2-10: 142m2, hướng Đông Bắc, 5m5, giá 1,78 tỷ Hòa Liên 4 B1-15: 145m2, hướng Đông Nam, 5m5, giá 1,84 tỷ ~~~~~~~~~~~~ Anh chị có nhu cầu liên hệ em để đi xem đất. Cảm ơn anh chị đã đọc bài viết

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 150.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 150.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ