General Alert

Cần bán Him Lam Chợ Lớn 86m2 giá 3.48 tỷ, nhà mới, view toàn thành phố. LH 0903675770

Dự án Him Lam Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.48 Tỷ
(40465116.3/ m2)
Diện tích
86.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán Him Lam Chợ Lớn 86m2 giá 3.48 tỷ, nhà mới, view toàn thành phố. LH 0903675770
Tôi cần bán lại căn hộ block C, CC Him Lam Chợ Lớn. Thiết kế căn hộ 86m2, 2PN, 2WC. Nhà ít ở, hướng Đông Nam cực mát, khách có nhu cầu tôi tặng luôn nội thất. Nhà mới nên rất sạch sẽ. View đẹp toàn thành phố, bancon hướng Nam nên rất thoáng mát. Liên hệ xem nhà thực tế. 0903675770.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 86.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 86.0 M2