General Alert

Cần bán gấp E626 shophouse Châu Âu - Sun Bãi Cháy Hạ Long, giá rẻ nhất thị trường

Dự án Sun Plaza Grand World, Đường, Phường Bãi Cháy, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

13 Tỷ
(108333333.3/ m2)
Diện tích
120.0 M2
Hướng
Nam
Phòng ngủ
16
Phòng tắm
17

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán gấp E626 shophouse Châu Âu - Sun Bãi Cháy Hạ Long, giá rẻ nhất thị trường
Cần bán gấp căn E626 dự án Shophouse Europe thuộc quần thể đại dự án vui chơi giải trí nghỉ dưỡng của Tập đoàn Sun Group tại Bãi Cháy Hạ Long. Mã căn: E626 (Đường E6 căn số 26). DT đất: 120m2 (7,5m x 16m). Xây dựng: 7,5m x 16m x 5 tầng (Tỷ lệ xây dựng full 100%). Hướng nhà: Đông Nam. Lòng đường: 8m vỉa hè mỗi bên 5km. Cách bãi tắm 500m. Bán kính 1,5km tiếp cận Sun world + Sun Carnival + Chợ đêm + Cảng Tầu + vô vàn các điểm giải trí. Hiện trạng: Hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong. Gợi ý kinh doanh: Mini Hotel 16 phòng, Massage, Karaoke, Văn phòng, Để ở nghỉ dưỡng,... Giá bán: 13 tỷ. Chi tiết liên hệ: Mr. Sang 0911.020.678. Chuyên hỗ trợ mua bán BĐS Hạ Long.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 16
Chiều dài -
Diện tích đất 120.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 17
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 120.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ

Tiện ích xung quanh

Vị trí bất động sản

Mặt bằng bất động sản

18
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm