General Alert

Cần Bán Gấp Đất Với Giá Thương Lượng 1388m2 An Phú Đông Quận 12

An Phú Đông 3, Phường An Phú Đông, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

21 Tỷ
(15129683.0/ m2)
Diện tích
1388.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần Bán Gấp Đất Với Giá Thương Lượng 1388m2 An Phú Đông Quận 12
Diện tích: 1388m2(24x47m2) -Vị Trí: Đường An Phú Đông 3 , Phương An Phú Đông ,Quận 12 , TPHCM Nằm mặt tiền đường 10m,gần Vila An Phú Đông, Cách QL 1A chỉ 300m,đi lại thuận tiện,đường rải thảm nhựa, gần sông Sài Gòn. -Sổ hồng chính chủ,đất nông nghiệp đến năm 2070. - Giá chỉ có 21 tỷ( Còn Thương lượng) ,giá 15tr/m2 Anh Chị em thiện chí nào quan tâm về chi tiết xin liên hệ với sdt 0906391890 mtg Nguyễn Thanh Tài. Xin chân thành cảm ơn -Kính Chúc quý khách hàng có một ngày tuyệt vời và tràn đầy năng lượng.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 1388.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 1388.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng