General Alert

Cần bán gấp đất trống mặt tiềnThạnh Xuân 40

Thạnh Xuân 40, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.7 Tỷ
(45679012.3/ m2)
Diện tích
81.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán gấp đất trống mặt tiềnThạnh Xuân 40
Cần bán gấp đất trống gần mặt tiền đường Hà Huy Giáp, xe hơi đỗ tới đất. Vị trí đẹp: - Gần UBND Phường Thạnh Xuân - Diện tích: 80m2 ()Đất trống) 5 x16 Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.(Đã có giấy phép xây dựng) - Giá: 3tyxxxx ( Ngân Hàng Hỗ Trợ Vay 3 tỷ) Miễn môi giới và trung gian..! + Liên hệ: Mr Tú 0983079551 – Chuyên nhà đất thổ cư, nhà mặt phố HCM + Hỗ trợ pháp lý từ A-Z.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 81.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 81.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng