General Alert

Cãn bán gấp đất số 3 ngõ 579 Lạc long Quân , tây Hồ ,92m2 , giá 7,3 tỷ

Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

7.3 Tỷ
(79347826.1/ m2)
Diện tích
92.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cãn bán gấp đất số 3 ngõ 579 Lạc long Quân , tây Hồ ,92m2 , giá 7,3 tỷ
Thông số cơ bản: Cần vốn kinh doanh gia đình cần bán lại mảnh đất số 3 ngõ 579 Lạc long Quân , tây Hồ , Diện tích :92m2 Mặt tiền: 6m Hướng tài lộc Mảnh đất nằm trong ngõ rộng ,xe máy tránh nhau , oto cách nhà 70mm , nhà cách phố 70m. Nằm ở khu vực sầm uất, đông người qua lại, gần ngay chợ, trường học, bệnh viện Tràng An, công viên ...tiếp giáp với nhiều đường lớn thuận tiện cho đi lại sinh hoạt. Điện nước ổn định, không bao giờ sợ mất, sợ thiếu Hàng xóm xung quanh sống văn minh, ổn định Pháp lí: (Giấy tờ hợp lệ, vi bằng nhanh chóng) Miễn TG, MG Liên hệ: 0961.266.658

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 92.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 92.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có