General Alert

Cần bán gấp CH Mỹ Phúc giá siêu rẻ vị trí ngay trung tâm PMH 106m2

Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4 Tỷ
(37735849.1/ m2)
Diện tích
106.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán gấp CH Mỹ Phúc giá siêu rẻ vị trí ngay trung tâm PMH 106m2
Chuyên ký gửi và cho thuê các căn hộ trong Phú Mỹ Hưng 2PN, 3PN, penthouse, duplex, giá tốt nhất thị trường. * Thông tin căn hộ: - Diện tích căn hộ 106m2. - Nhà thiết kế 3PN - Giá bán: 4 tỷ có thể thương lượng với khách thiện chí. LH 0906651377 & 0918889565 (Em Cương)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 106.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 106.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng