General Alert

❣️ Cần bán gấp Căn Hộ Tropic Garden, Quận 2, 112m2, 2ty568, 3PN-2WC

Đường số 66, Phường Thảo Điền, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.57 Tỷ
(22928571.4/ m2)
Diện tích
112.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu ❣️ Cần bán gấp Căn Hộ Tropic Garden, Quận 2, 112m2, 2ty568, 3PN-2WC
❣️ Cần bán gấp Căn Hộ Tropic Garden, Quận 2, View Thoáng Mát, Nội Thất Cao Cấp. 🌻 112m2, 3PN, 2WC, 💲 2.568 tỷ, sổ hồng sẳn công chứng trong 1 giây ❣️Tận hưởng các tiện ích miễn phí : Hồ bơi, phòng tập gym, khuân viên xanh thoáng mát, khu BBQ ngoài trời ...... nằm sát cạnh trung tâm thương mại Vincome và các trường quốc tế. 😍 Liên hệ Kiều Ly ( zalo, viber & Whatsapp) Xem nhà 24/7..

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 112.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 112.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng