General Alert

Cần bán gấp căn hộ chung cư tại Scenic Valley - Quận 7

Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

4.1 Tỷ
(51250000.0/ m2)
Diện tích
80.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán gấp căn hộ chung cư tại Scenic Valley - Quận 7
Bán gấp căn hộ Scenic Valley, Phú Mỹ Hưng, Quận 7. Diện tích 80m2, gồm 2 PN, 2WC, nội thất nhập khẩu cao cấp mới 100%, nhà đẹp, tông màu sáng, phong cách hiện đại. Căn góc view hồ bơi, công viên, lầu cao thoáng, không ồn. Khu căn hộ đầy đủ các tiện ích cao cấp: hồ bơi, Gym, spa, công viên vui chơi CH trẻ em, gần Crescent Mall, trường học quốc tế, FV,... Giá bán: 4,1 tỷ. Liên hệ 0917300798(Ms Hằng)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 80.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 80.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng