General Alert

Cần bán gấp căn hộ chung cư lô 3B Phú Thọ, Phường 15, Quận 11, 2 phòng

Nguyễn Thị Nhỏ, Phường 15, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.75 Tỷ
(45833333.3/ m2)
Diện tích
60.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán gấp căn hộ chung cư lô 3B Phú Thọ, Phường 15, Quận 11, 2 phòng
Cần bán gấp căn hộ chung cư lô 3B Phú Thọ, Phường 15, Quận 11, 2 phòng ngủ, có balcon, thang máy, bv24/24, cực kì thuận tiện các tiện ích siêu thị, trường học , bệnh viện, sân vận động... 60,6 m, sổ hồng chính chủ Tặng toàn bộ nội thất gồm máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, giường tủ bàn ghế sopha... Căn hộ đã được thiết kế lại bếp và toalet Giá 2tỷ 750 thương lượng nhẹ nhàng cho người thiện chí. Khách Xem nhà liên hệ Anh Tuấn 0948.292.807 (số zalo ) – 0948.232.807

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng