General Alert

Cần bán gấp căn hộ cao cấp Flora Kikyo, Q9, Thủ Đức, DT 68m2 - 2PN 2WC

Đỗ Xuân Hợp, Xã Phú Hữu, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.75 Tỷ
(25735294.1/ m2)
Diện tích
68.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán gấp căn hộ cao cấp Flora Kikyo, Q9, Thủ Đức, DT 68m2 - 2PN 2WC
Cần bán gấp căn hộ cao cấp Flora Kikyo, Q9, Thủ Đức, DT 68m2 - 2PN 2WC full nội thất, nhà đẹp - Cần bán gấp căn hộ Chung cư cao cấp Flora Kikyo. - Diện tích: 68m2 - 2PN 2WC, Căn góc có ban công, full nội thất, nhà đẹp. - Vị trí: Căn hộ Flora Kikyo đường Đỗ Xuân Hợp, Tp Thủ Đức (Quận 9 cũ). - Giao thông thuận tiện đi các quận trung tâm chỉ 15 phút. - Tiện ích nội khu đầy đủ, cao cấp, quãng trường, công viên, hồ bơi, phòng gym. - Giá: 1.750 tỷ bao hết (Có bớt chút Lộc cho khách thiện chí) LIÊN HỆ GẤP GẶP EM THẢO (hỗ trợ 24/7)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 68.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 68.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng