General Alert

Cần bán gấp biệt thự căn góc view sông Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1. LH: 0908 067 118

Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

650 Tỷ
(1485714285.7/ m2)
Diện tích
437.5 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
5
Phòng tắm
5

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán gấp biệt thự căn góc view sông Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1. LH: 0908 067 118
Do công việc kinh doanh. Nên tôi cần bán đi căn góc đẹp nhất khu Biệt thự Vinhomes Ba Son, View ôm trọn dòng sông Sài Gòn. Vị trí này chỉ duy nhất có 09 căn góc mặt sông! - Diện tích đất: 437,5 m2. - Diện tích hầm: 241,24 m2. - Diện tích tầng 1 (trệt): 190,55 m2. - Diện tích tầng 2: 192 m2. - Diện tích tầng 3: 188,36 m2. - Diện tích tầng 4: 142,52 m2. - Tổng diện tích sàn: 954,67 m2. - Số Tầng: 4 tầng nổi + 1 tầng hầm. Tôi bán để lại hết các trang thiết bị nội thất trong nhà. Quý khách chỉ cần xách vali vào là ở. * Giá bán: 650 tỷ cho khách sẵng tiền và ra công chứng ngay! LH: Kim Thoa 0908067118 xem nhà!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 5
Chiều dài -
Diện tích đất 437.5 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 5
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 437.5 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có