General Alert

Cần bán gấp biệt thự An Vượng, DT 225m2. Gần đường đôi 28m và Lê Quang Đạo giá đầu tư LH 0983983448

Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

26 Tỷ
(115555555.6/ m2)
Diện tích
225.0 M2
Hướng
Nam

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán gấp biệt thự An Vượng, DT 225m2. Gần đường đôi 28m và Lê Quang Đạo giá đầu tư LH 0983983448
- Diện tích 225m2. Xây 3,5 tầng. - Ngay cạnh trung tâm thương mại lớn nhất Miền Bắc - Aeon Hà Đông. - Công viên Thiên Văn Học rộng 12 ha đầu tiên và lớn nhất Đông Nam Á. - Hệ thống giáo dục và y tế tiên tiến với 2 bệnh viện quốc tế và hàng loạt hệ thống trường công, trường liên cấp quốc tế chất lượng cao. - Kết nối giao thông đồng bộ, nối sang Vinhomes Smart City, SVĐ Quốc gia Mỹ Đình, Đường Lê Văn Lương kéo dài... Liên hệ để xem nhà trực tiếp (miễn trung gian) 0983.983.448.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 225.0 M2
Hướng Nam
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 225.0 M2

Mặt bằng bất động sản

12
Lưu tin ngay Báo xấu

Đăng ký nhận thông tin qua Email

Thông tin luôn được cập nhật mới nhất gửi vào Email của bạn
Hệ thống đang trong giai đoạn chạy thử nghiệm