General Alert

Cần bán đất nền khu dân cư Nhơn Đức view rạch 100m2 giá bán 3.7 tỷ

Dự án Khu dân cư Nhơn Đức, Đường Nhơn Đức, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.7 Tỷ
(37000000.0/ m2)
Diện tích
100.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán đất nền khu dân cư Nhơn Đức view rạch 100m2 giá bán 3.7 tỷ
Cần bán đất nền dự án khu dân cư Nhơn Đức của VPH. - Diện tích: 5*20m (100m2). - View rạch thoáng mát. - Giá: 3.7 tỷ. Nền nội khu. - Diện tích: 95m2 (5*19). - Giá: 2.850 tỷ. Pháp lý: HĐMB. Nội khu có 2 trường đại học đang có học sinh vào học, đường Nguyễn Bình đã làm hạ tầng, giai đoạn 2 đang được sang lắp thích hợp để đầu tư từ bây giờ.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 100.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 100.0 M2