General Alert

Cần bán CH The Avila Q8 1T30TR 72m2 2PN

An Dương Vương, Phường 16, Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.03 Tỷ
(20600000.0/ m2)
Diện tích
50.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán CH The Avila Q8 1T30TR 72m2 2PN
Cần bán căn hộ The Avila tại 114 An Dương Vương P16 Q8 đi trung tâm 15-20p. DT: 72m2 căn góc 2PN 2WC Giá bán 1 tỷ 30 triệu Tặng lại 1 số nội thất Tiện ích: gần quán ăn, nhà hàng, sân bóng, nhà thuốc, siêu thị,... Liên hệ Bạch Kim để được xem nhà. Miễn tiếp cò môi giới. Cảm ơn!

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 50.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 50.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng