General Alert

Cần bán CH Sun Avenue,Mtđ Mai Chí Thọ,q2,sở hữu view 3 mặt sông

Mai Chí Thọ, Xã An Phú, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.2 Tỷ
(36666666.7/ m2)
Diện tích
60.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán CH Sun Avenue,Mtđ Mai Chí Thọ,q2,sở hữu view 3 mặt sông
Cần thanh lý gấp căn hộ The sun Avenue, nằm mặt tiền đường Mai chí thọ, quận 2. Căn hộ sở hữu view 3 mặt sông - Căn hộ có 2 tầng hầm, có 4 tầng trung tâm thương mại - Gần Big C, lotte Cinema, siêu thị vivo city, siêu thị Centralmart, khu dân cư đông đúc. Đường xá thuận tiện đi chuyển sang các quận lân cận. - Diện tích 60m2, có hồ bơi, khu vui chơi, khu cafe ngoài trời - Hợp đồng mua bán đầy đủ, sang tên ngay - Giá ra đi 2tỷ2 còn thương lượng cho anh chi nào nhanh gọn. Có thiện chí - Không tiếp cò, môi giới. - Cảm ơn đã duyệt tin - Liên hệ trực tiếp em sđt : 0328529582 ( trinh chính chủ)

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 60.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 60.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có