General Alert

Cần bán cc 36 Phạm hùng 61m2 chia 2 ngủ full nội thất như hình ảnh

Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.8 Tỷ
(29508196.7/ m2)
Diện tích
61.0 M2
Hướng
Đang cập nhật
Phòng ngủ
2
Phòng tắm
1

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán cc 36 Phạm hùng 61m2 chia 2 ngủ full nội thất như hình ảnh
Cần bán chung cư FLC complex Phạm Hùng, Nam từ liêm,hn Thông tin căn hộ - Diện tích tim tường 61m2 chia thành 2 ngủ va 1 wc, 1 phòng khách - Trong nhà trang bị full đầy đủ nội thất chỉ việc sách valy đến ở - căn hộ ở khoảng tầng 17 - đã có sổ đỏ chính chủ - cửa chính hướng Đông Nam - Vị trí vàng, an ninh tốt thuận tiện trường học, chợ siêu thị rất phù hợp cho hộ gia đình an cư lạc nghiệp. ( Hình ảnh thực tế căn hộ ) - giá 1,8 tỷ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ 2
Chiều dài -
Diện tích đất 61.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm 1
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 61.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng