General Alert

Cần bán Carillon 7 Tân Phú Căn góc 3 view 3PN 88m2 Gía chỉ 3tỷ160

Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Huyện Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.16 Tỷ
(35909090.9/ m2)
Diện tích
88.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán Carillon 7 Tân Phú Căn góc 3 view 3PN 88m2 Gía chỉ 3tỷ160
Căn 3PN Góc 3 view 88m2 Giá 3 tỷ 160. Bao thuế phí và 2% phí bảo trì Còn 5% sổ đóng vào lúc nhận sổ hồng từ chủ đầu tư. Miễn 2 năm PQL. Phí hàng tháng thấp. Giao nhà thô. Khuôn viên và dịch vụ trong chung cư rất đầy đủ, nhiều tiện ích, hồ bơi, phòng gym free, ngân hàng, mart, bao gồm cả nhà trẻ, cafe, siêu thị... Carillon 7 nằm kế Tân Bình, Quận 11, Quận 10 các chung cư trong khu vực có giá bán cao hơn 1,5 - 2 lần. Hỗ trợ vay 70%. Liên hệ để trao đổi thêm 0934981859

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 88.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 88.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Không có