General Alert

Cần bán căn Sky Garden 3, 68m2. Nhà mới decor 2 phòng ngủ 2 toilet

Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.83 Tỷ
(41217593.94/ m2)
Diện tích
68.66 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Cần bán căn Sky Garden 3, 68m2. Nhà mới decor 2 phòng ngủ 2 toilet
Tôi cần bán căn hộ Sky Garden 3, nhà có thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Nội thất decor mới 100%, cửa chính hướng Tây view hướng Bắc. Nhìn về Landmark81 + view sông rất thoáng mát. Xem nhà 24/7. Tiện ích nội khu: - Thiết kế đẳng cấp, không gian sống tuyệt vời với 70% là cây xanh, công viên tuyệt đẹp, gym, yoga, khu vui chơi của trẻ em, khu tập thể dục miễn phí cho cư dân với máy móc hiện đại, hầm để xe, phố đi bộ ngay dưới chân tòa nhà, chuỗi nhà hàng, shop, quán coffee, bank,...

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 68.66 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 68.66 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng